Cwrdd â’n tîm ymroddedig, gwybodus a chyfeillgar ym Mharc Chwaraeon Bae Abertawe.

Pwll Cenedlaethol Cymru Abertawe

Mae Pwll Cenedlaethol Cymru Abertawe yn rheoli ac yn cynnal y pyllau nofio a’r dosbarthiadau ffitrwydd dyfrol yma ym Mharc Chwaraeon Bae Abertawe. Cwrdd â’r tîm y byddwch yn ei weld yn ein cyfleusterau isod:

Rheolwr Chwaraeon – Sian Gillies: s.d.gillies@swansea.ac.uk

Cynorthwyydd Gweinyddol – Sian Whitmore: s.m.whitmore@swansea.ac.uk

Cynorthwyydd Gweinyddol- Laura Hamilton : Laura.hamilton@swansea.ac.uk

Chwaraeon Abertawe

Mae tîm Chwaraeon Abertawe yn rheoli ac yn cynnal y gampfa, cyfleusterau hoci ac athletau, neuaddau chwaraeon a chyrtiau, cyfleusterau Campws y Bae, yn ogystal â gwersylloedd ac academïau a digwyddiadau arbennig yma ym Mharc Chwaraeon Bae Abertawe. Cwrdd â’r tîm y byddwch yn ei weld yn ein cyfleusterau isod:

Rheolwr Gweithrediadau Chwaraeon – Andrew Griffiths: a.j.griffiths@swansea.ac.uk

Goruchwyliwr Datblygu Athletau – Andrew Phillips: Andrew.phillips@swansea.ac.uk

Rheolwr Cyfleusterau Dan Do – Dai Hughes: d.i.hughes@swansea.ac.uk

Rheolwr Dyletswydd- Jordan Poole: j.t.poole@swansea.ac.uk

Rheolwr Dyletswydd – Aaron Houlihan: a.j.houlihan@swansea.ac.uk

Rheolwr Dyletswydd – Dominic Prescott: d.a.prescott@swasnea.ac.uk